ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: നി​ർ​ഭ​യ കേ​സിൽ വാ​ദം കേ​ൾ​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി ജ​ഡ്ജി ജ​സ്റ്റീ​സ് ആ​ർ. ഭാ​നു​മ​തി കോ​ട​തി​മു​റി​യി​ൽ കു​ഴ​ഞ്ഞു​വീ​ണു.
പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ വ​ധ​ശി​ക്ഷ വെ​വ്വേ​റെ ന​ട​ത്ത​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് കേ​ന്ദ്രം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച ഹ​ർ​ജി​യി​ൽ വാ​ദം കേ​ൾ​ക്കുന്നതിനിടെയാണ് ജ​സ്റ്റീ​സ് ത​ള​ർ​ന്നു​വീ​ണ​ത്. സു​പ്രീം കോ​ട​തി​യി​ലെ അ​ഞ്ചാം ന​ന്പ​ർ കോ​ട​തി മു​റി​യി​ൽ ഇന്ന് ഉ​ച്ച​ കഴിഞ്ഞ് ര​ണ്ട​ര​യോ​ടെ​യാ​ണു സം​ഭ​വം.
രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി ദ​യാ​ഹ​ർ​ജി നി​രാ​ക​രി​ച്ച​തി​നെ​തി​രെ പ്ര​തി വി​ന​യ് ശ​ർ​മ്മ ന​ൽ​കി​യ ഹ​ർ​ജി ത​ള്ളി കൊ​ണ്ടു​ള്ള വി​ധി പ്ര​സ്താ​വി​ച്ച​ത് ജ​സ്റ്റി​സ് ആ​ർ. ഭാ​നു​മ​തി​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ഹ​ർ​ജി​യി​ൽ വാ​ദം ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. 
വാ​ദം കേ​ട്ട​ശേ​ഷം ഹ​ർ​ജി 20-ന് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​നാ​യി മാ​റ്റ​ണ​മെ​ന്ന് ജ​സ്റ്റീ​സ് ഭാ​നു​മ​തി അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഉ​ത്ത​ര​വ് പ്ര​സ്താ​വി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ ആ​ദ്യ ര​ണ്ടു​വ​രി പ​റ​ഞ്ഞ ശേ​ഷം ബെ​ഞ്ചി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ജ​സ്റ്റി​സ് അ​ശോ​ക് ഭൂ​ഷ​ണി​നോ​ട് പ്ര​സ്താ​വം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കാ​ൻ ജ​സ്റ്റീ​സ് ഭാ​നു​മ​തി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.
ജ​സ്റ്റി​സ് അ​ശോ​ക് ഭൂ​ഷ​ണ്‍ ഉ​ത്ത​ര​വ് വാ​യി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ ജ​സ്റ്റീ​സ് ഭാ​നു​മ​തി മ​റി​ഞ്ഞു വീ​ഴു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഉ​ട​ൻ​ത​ന്നെ ഇ​വ​രെ ചേം​ബ​റി​ലേ​ക്കു കൊ​ണ്ടു​പോ​യി. ചേം​ബ​റി​ൽ ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​രെ​ത്തി ജ​സ്റ്റീ​സി​നെ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചു. ഉ​ത്ത​ര​വ് പി​ന്നീ​ട് ഇ​റ​ക്കാ​മെ​ന്ന് ജ​സ്റ്റീ​സ് ബൊ​പ്പ​ണ്ണ അ​റി​യി​ച്ചു. ക​ടു​ത്ത പ​നി മൂ​ലം ജ​സ്റ്റീ​സ് അ​വ​ശ​നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് സോ​ളി​സി​റ്റ​ർ ജ​ന​റ​ൽ തു​ഷാ​ർ മേ​ത്ത പി​ന്നീ​ട് അ​റി​യി​ച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here